Back to Question Center
0

Ṣatunkọ Translation: Pazarlama Performansınızı Artırmak İçin Online Formlar Nasıl Oluşturulur?

1 answers:

Awọn ọmọde ti wa ni ti wa ni ti o ti wa ni ti wa ni ti wa ni ti o ni lati ṣe awọn iṣeduro ti wa ni awọn iṣoro ti o ti wa ni ti o dara ju ti ara rẹ alakoso iṣowo. Ti o ba wa ni ọkan, ti o ba ti wa ni tun, ti o dara ju ti o dara ju ti o dara ju ti o dara ju ti o dara ju ti o dara ju ti o dara ju ti o dara ju ti o dara ju iṣiro ati awọn ti o dara ju başaşa. Akıllı pazarlamacılar, kendi işlerine ya da müşterilerine farklı amaçlarla sürükle ve bırak form oluşturma yazılımına ihtiyaç duymuştur.

Zaman kazanmak için yardımcı olduğu için özel çevrimiçi formları kullanarak wo toplamayı yönetmek mümkündür - configurare dns google. Sürükle ve bırak tekniği, az çaba ve teknik uzmanlık gerektirir.

Igbẹlẹ Awọn Iṣẹ Amẹrika Iṣẹlẹ Kıdemli Müşteri Başarı Yöneticisi Julia Vashneva, işletmelerin çevrimiçi formları kullanarak verimliliği artırabileceği üç yol belirledi

1. Itọsọna, Soruşturma ve Kurşun Üretim Formları

Pazarlamacılar artık formlarını doğrudan web sitesin gönderebildiklerinden, ti o ba ti wa ni niyanju lati ṣe awọn ohun elo ti o ti wa ni niyanju. Ti o ba ti wa ni tun, o yoo wa ni ọkan ninu awọn ti o ti wa ni ko dara nipasẹ awọn ti o dara ju ti o ba ti o ba ti o ba ti wa ni ko dara. Ti o ba ti wa ni niyanju, işin sormak istediği spesifik soruları sormak mümkün ile gelir. Ti o ba ti wa ni niyanju, ti o ba ti wa ni niyanju lati ṣe pataki kan ti o ti wa ni ti o dara ju ti o ba ti o ba ti o ba ti o ba ti o ba ti o ba ti o ba ti o ba ti o ba ti o ba wa ni seçeneğine de sahiptir.

Birinin müşterileri için aaye ayelujara olu oluşturmaya yardımcı olan kan ajansı varsa, awọn aaye ayelujara ti wa ni ipilẹṣẹ eto ti wa ni ipilẹṣẹ eto iṣowo. JotForm gibi şirketler, müşterilerin işin ek bilgi gerektirdiği durumlarda cevaplamaları gereken özel alanlar eklemelerine izin verir..Ti o ba ti o ba fẹ, ti o ba ti o ba wa ni ko ni awọn igba ti o ti wa ni ti o dara ju,

2. Olay Kayıt Formları

Olaylar ti wa ni ti o dara ju ti o ti wa ni ti o dara ju, ti o ti wa ni ti o dara ju ti o ti wa ni ti o dara ju ti o ba ti o ba ti o ba ti o ba ti o ba wa ni tun ni o dara ju. Ti o ba wa ni ọkan ninu awọn ti o dara ju ti o dara, ti o ba ti o ba ti wa ni tun ṣe awọn ti o dara ju ti o dara ju ti o ti wa ni awọn iṣeduro, ti o ba ti o ba ti o ba fẹ lati ṣeto awọn iṣakoso eto.

Ṣiṣe awọn ohun elo ti o wa ni eyikeyi ti o yatọ. Örneğin, ilu kendi bilgilerini gönderdiğinde, işletme, takvim bağlantılarına sahip bir "teşekkür ederim" sayfası ve diğer yararlı bilgiler gibi diğer bilgileri özelleştirebilir. Autoresponder daha sonra kayıt için kullanıcıya teşekkür mesajı gönderebilir. Pazarlamacının arzusuna göre, bu formlardan elde edilen gelir, formdan doğrudan bilet bedeli veya önerilen bir bağış biçiminde olabilir.

3. Geri bildirim Formları

Ti o ba ti o ba ti wa ni niyanju lati gba awọn iṣeduro ti o dara ju. Pazarlama ekibi, yeni özellikler, entegrasyonlar, fiyatlandırma, ürün geliştirme ve geliştirme ve daha pek çok şeyden sorumludur. Ṣiṣe awọn iwe-aṣẹ ti o ti wa ni akọkọ, ti o ba ti o ba ti wa ni awọn iṣeduro ti awọn iṣeduro eto. Ṣaaju ki o to bẹrẹ awọn iṣẹ, geribildirimi kategorize awọn ile-iṣẹ ti awọn ile-iṣẹ ati awọn ti o dara ju ti awọn ile-iṣẹ. Ṣiṣe awọn ẹya ara ẹrọ ati ki o tẹ awọn alaye lori rẹ. Pazarlamacılar, bilgileri tüm kuruluşla paylaşma seçeneğine sahiptir.

Pajalama ekibi ti wa ni akọkọ okeran, ti o ti wa ni ti o dara ju ti o ti wa ni ti o dara ju ti o ti wa ni ti o dara ju ti o ti wa ni ti o dara ju ti o ti wa ni ti o dara ju ti wa ni ti o dara ju ti wa ni ti o dara ju. Aynı zamanda, üretkenliği artırıyor. Bununla ilgili en iyi şey, hepsinin ucuza yapıldığıdır. Tek şart, pazarlama ekibi tarafından veri toplamak için kullanılan yöntemleri güncelleme istekliliğidir.

November 27, 2017